–––•(•Reborn-TheFuture•)•–––
ยินดีต้อนรับเข้าสู่บอร์ด Reborn-TheFuture นะครับ

สมาชิกใหม่...กรุณาสมัครสมาชิก เพื่อความสะดวก

ในการเล่นบอร์ดนะครับ

By...Webmaster

Join the forum, it's quick and easy

ยินดีต้อนรับเข้าสู่บอร์ด Reborn-TheFuture นะครับ

สมาชิกใหม่...กรุณาสมัครสมาชิก เพื่อความสะดวก

ในการเล่นบอร์ดนะครับ

By...Webmaster
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

รถแข่ง IS ฮาเร็มนานาชาติ!

Go down

รถแข่ง IS ฮาเร็มนานาชาติ! Empty รถแข่ง IS ฮาเร็มนานาชาติ!

ตั้งหัวข้อ  Ampoun Fri Jun 17, 2011 6:08 am

รถแข่ง IS ฮาเร็มนานาชาติ! Infinite-stratos-racing-car-05-450x300
เริ่มสงสัยมาซักพักใหญ่ๆ แล้วว่าเดี๋ยวนี้รถ Itasha แบบรถแข่งในสนามนี่กลายเป็นเรื่องธรรมดาไปแล้วสินะ เพราะว่าคราวนี้เราก็มีรถแข่งสไตล์ Itasha มาให้ชมกันอีกแล้ว ก็เป็นภาพจากการแข่งขันในรายการ Super Taikyu 2011 ที่ได้มีรถคันนึงได้แต่งเป็นลายสาวๆ จาก IS (Infinite Stratos)
ฮาเร็มนานาชาตินั่นเอง(ฮา) ก็ไม่มีอะไรมากนะ เอาเป็นว่าไปชมกันเลยดีกว่า
รถแข่ง IS ฮาเร็มนานาชาติ! Infinite-stratos-racing-car-03-450x450
มองจากรอบด้านประมาณนี้ล่ะ
รถแข่ง IS ฮาเร็มนานาชาติ! Infinite-stratos-racing-car-04-450x300
อ่ะนั่นอังกฤษกับเยอรมันแว็บๆ แต่ไกล
รถแข่ง IS ฮาเร็มนานาชาติ! Infinite-stratos-racing-car-02-350x622
ตามมาด้วยญี่ปุ่น
รถแข่ง IS ฮาเร็มนานาชาติ! Infinite-stratos-racing-car-01-350x622
และฝรั่งเศสจ้า

ส่วนรถที่เอามาแต่งเป็นลายสาวๆ จาก IS นี้ก็คือ Honda S2000/AP-1 เน้อ!

Ampoun
Ampoun
นักฆ่ารุ่นจิ๋ว
นักฆ่ารุ่นจิ๋ว

จำuวuข้oความ : 7
IงิuมาIฟีe : 35
Iข้าIป็uสมาชิกวัuที่ : 17/06/2011

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน